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UTABIRI WA HALI YA HEWA

7
/i TM A KWA SAA 24 ZIJAZO

UTABIRI WA HALI YA HEWA KWA SAA 24 Z1JAZO KUANZIA SAA 3.00 USIKU WA LEO

TAREHE: 12/04/2026.

~

[Visiwa vya Unguja na Pemba]:
[Mikoa ya Tanga na Dar es Salaam]:
[Mikoa ya Kigoma, Katavi na Tabora]:

[Mikoa ya Morogoro, Mtwara na Lindi]: > | Hali ya mawingu kiasi, mvua na ngurumo katika

[Mikoa ya Kilimanjaro, Arusha na Manyara]: maeneo machache na vipindi vya jua.

[Mkoa wa Pwani (ikijumuisha Visiwa vya Mafia)]:
[Mikoa ya Kagera, Geita, Mwanza Shinyanga, Mara na Simiyu]:
[Mikoa ya Ruvuma, Rukwa, Songwe, Mbeya, Iringa na Njombe]: —/

[Mikoa ya Dodoma na Singidal]: } Hali ya mawingu kiasi, mvua katika maeneo

machache na vipindi vya jua.

ANGALIZO:

VIPINDI VIFUPI VYA MVUA KUBWA VINATARAJIWA KATIKA MAENEO MACHACHE YA MIKOA YA, KILIMANJARO, ARUSHA NA MANYARA.

VIWANGO VYA JOTO, MAWIO NA MACHWEO YA JUA KWA BAADHI YA MIJI HAPA NCHINI:

MJI Kiwango cha juu cha joto | Kiwango cha chini cha joto Mawio (Saa) Machweo (Saa)
ARUSHA 26°C 16°C 12:35 12:36
D'SALAAM 30°C 24°C 12:26 12:23
DODOMA 29°C 18°C 12:40 12:37
KIGOMA 29°C 20°C 01:03 01:02
MBEYA 24°C 14°C 12:50 12:45
IRINGA 26°C 16°C 12:40 12:37
NJOMBE 22°C 12°C 12:43 12:42
MWANZA 29°C 19°C 12:49 12:50
TABORA 30°C 18°C 12:51 12:50
TANGA 30°C 23°C 12:27 12:28
ZANZIBAR 30°C 24°C 12:26 12:25

Upepo wa Pwani: Unatarajiwa kuvuma kutoka Kusini Mashariki kwa kasi ya km 20 kwa saa kwa Pwani

yote.
Hali ya Bahari: Inatarajiwa kuwa na Mawimbi madogo.
Matarajio kwa siku ya Jumanne tarehe 14/04/2026: Mabadiliko kidogo

Utabiri huu umetolewa leo tarehe 12/04/2026.
Na: MAMLAKA YA HALI YA HEWA TANZANIA.

Mawasiliano yote yaelekezwe kwa:
Mkurugenzi Mkuu, Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania,
Kiwanja Na. 6, Kitalu “N”, Mtaa wa Fahmida, Dodoma jiji,
S.L.P 27, 41218 Dodoma; Simu: +255 26 2962610: Nukushi: +255 26 2962610
Barua pepe; met@meteo.go.tz; Tovuti: www.meteo.go.tz

(IMETHIBITISHWA - ISO 9001:2015, Huduma za Hali ya Hewa kwa Usafiri wa Anga)

727H - 04/2026



mailto:met@meteo.go.tz

